Naari Xalé
Bay Moodu demal mu ne du dem
Xelam dallul
Bëgg dem taxul ta mën a dem
Mën a dem, moy tax a dem
Waayam ja, yàkkamti woon, jël yoon wa
Te yoon woowe du yoonam
Ci lëndëm mu gis fa réer, ci lëndëm ñu gis fa réer
Dugg ci gaal, yaakaar féey ci ndox ci digg u geej ci diggu geej
Surux, yaakaar yépp tas na, ñépp ngaay jooy
Bay Moodu dem na
(lutax mu dem?)
Picc ramatu ma ngay naaw waye xel mu ñi ci suuf
Ñu mën a kott, dëgg-dëgg ndekete yorul ñu mbaam
Ñaari xale, ñoo ñi wër yàlla
Ñaari xale, ñoo ñi wër yàlla
Seeni rangoñ moo fi tuuru woon
Wër nañu ba dee (wër nañu ba dee)
Wër nañu ba dee
Kan mooy laal ngone
Kan mooy laal ngone
Laal na yàlla (kan mooy laal ngone)
(Kan mooy laal ngone)
Kan mooy laal ngone
Kan mooy laal ngone
Laal na yàlla
Kuu jàpp ci loxoom waay mu yobbu la (kan mooy laal ngone)
(Kan mooy laal ngone)
(Laal na yàlla)
Kumba jirim la ndax ñàkk yaay
Baayam tële, dénk ka nijaayam
Ci ba mi ndaw, ci ba mi ndaw
Nijaayam war ko yar, far sàkku ndawam (Jirim kumba)
Bàyyi ko ak màndaga bu dul jóg ci moom (ba ba mi de)
Picc ramatu ma ngay naaw waye xel mu ñi ci suuf (kan mooy laal ngone)
(Kan mooy laal ngone, laal na yàlla)
Ñu mën a kott, dëgg-dëgg ndekete yorul ñu mbaam (kan mooy laal ngone)
(Kan mooy laal ngone, laal na yàlla)
Xelam dallul
Bëgg dem taxul ta mën a dem
Mën a dem, moy tax a dem
Waayam ja, yàkkamti woon, jël yoon wa
Te yoon woowe du yoonam
Ci lëndëm mu gis fa réer, ci lëndëm ñu gis fa réer
Dugg ci gaal, yaakaar féey ci ndox ci digg u geej ci diggu geej
Surux, yaakaar yépp tas na, ñépp ngaay jooy
Bay Moodu dem na
(lutax mu dem?)
Picc ramatu ma ngay naaw waye xel mu ñi ci suuf
Ñu mën a kott, dëgg-dëgg ndekete yorul ñu mbaam
Ñaari xale, ñoo ñi wër yàlla
Ñaari xale, ñoo ñi wër yàlla
Seeni rangoñ moo fi tuuru woon
Wër nañu ba dee (wër nañu ba dee)
Wër nañu ba dee
Kan mooy laal ngone
Kan mooy laal ngone
Laal na yàlla (kan mooy laal ngone)
(Kan mooy laal ngone)
Kan mooy laal ngone
Kan mooy laal ngone
Laal na yàlla
Kuu jàpp ci loxoom waay mu yobbu la (kan mooy laal ngone)
(Kan mooy laal ngone)
(Laal na yàlla)
Kumba jirim la ndax ñàkk yaay
Baayam tële, dénk ka nijaayam
Ci ba mi ndaw, ci ba mi ndaw
Nijaayam war ko yar, far sàkku ndawam (Jirim kumba)
Bàyyi ko ak màndaga bu dul jóg ci moom (ba ba mi de)
Picc ramatu ma ngay naaw waye xel mu ñi ci suuf (kan mooy laal ngone)
(Kan mooy laal ngone, laal na yàlla)
Ñu mën a kott, dëgg-dëgg ndekete yorul ñu mbaam (kan mooy laal ngone)
(Kan mooy laal ngone, laal na yàlla)
Credits
Writer(s): Abdoulaye Sy, Olivier Delahaye
Lyrics powered by www.musixmatch.com
Link
Other Album Tracks
© 2024 All rights reserved. Rockol.com S.r.l. Website image policy
Rockol
- Rockol only uses images and photos made available for promotional purposes (“for press use”) by record companies, artist managements and p.r. agencies.
- Said images are used to exert a right to report and a finality of the criticism, in a degraded mode compliant to copyright laws, and exclusively inclosed in our own informative content.
- Only non-exclusive images addressed to newspaper use and, in general, copyright-free are accepted.
- Live photos are published when licensed by photographers whose copyright is quoted.
- Rockol is available to pay the right holder a fair fee should a published image’s author be unknown at the time of publishing.
Feedback
Please immediately report the presence of images possibly not compliant with the above cases so as to quickly verify an improper use: where confirmed, we would immediately proceed to their removal.